|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FS-2000A |
| MOQ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | US $7.96-18.31 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
| Model | FS-2000A |
| Output Voltage | 220V |
| Rated Power | 800W |
| Peak Power | 2000VA |
| Frequency | 50HZ |
| USB | DC 5V/1A |
| No-load current | <0.5A |
| Voltage Range | 10.5-15V |
| Alarm Voltage | 10.5-15V |
| Low-voltage protection | 10.5V |
| Over voltage protection | 15V |
| Efficiency | 70%~80% |
| Packing/CTN | 12PCS |