| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FS-150A |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $7.96-18.31 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
| แบบอย่าง | FS-150A |
|---|---|
| แรงดันขาออก | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220 โวลต์ |
| รูปคลื่นเอาท์พุต | รูปคลื่นไซน์ดัดแปลง |
| กำลังไฟพิกัด | 150VA |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 12V |
| ความถี่ | 50เฮิร์ต |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องใช้ในบ้าน รถยนต์ ฯลฯ |