|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FON-1205B |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
| รุ่น | FON-1205B |
|---|---|
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 5A |
| ความดันของแบตเตอรี่ที่ใช้ได้ (DC) | 12V |
| ความดันทางเข้า | 180V/230V |
| อัตราความถี่ | 47 ~ 63Hz |
| วิธีการแสดง | ไฟชี้ |
| ประสิทธิภาพในการใช้ภาระเต็ม | >90% |
| โหมดการชาร์จ | สามเฟส |