| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FON-10A+ |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
| แบบอย่าง | ฟอน-10A+ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | กระแสสลับ 150V-250V 50/60Hz |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 6V/12V |
| กระแสไฟชาร์จคงที่ในปัจจุบัน | 10A ±10% |
| แรงดันการชาร์จกระแสคงที่ | 6.8/13.7V ±0.3V |
| แรงดันไฟชาร์จคงที่ | 7.2/14.4V ±0.4V |
| ขนาด (มม.) | 130*96*60 |
| น้ำหนัก (กก.) | 10.4 |
ค่าใช้จ่ายเริ่มต้น:จอแสดงผลดิจิตอลของค่ากระแสการชาร์จมีขนาดใหญ่ เมื่อเวลาในการชาร์จเพิ่มขึ้น การแสดงกระแสไฟการชาร์จจะลดลง
การเรียกเก็บเงินล่าช้า:เมื่อกระแสไฟชาร์จน้อยกว่า 1A บนจอแสดงผลดิจิตอล แสดงว่าแบตเตอรี่ชาร์จเต็มแล้ว ลอยประจุต่อไปอีก 1-2 ชั่วโมงเพื่อผลลัพธ์ที่ดีที่สุด
Sunchonglic เป็นผู้ผลิตที่ก่อตั้งขึ้นโดยมีประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในด้านผลิตภัณฑ์พลังงานแสงอาทิตย์ กลุ่มผลิตภัณฑ์ของเราประกอบด้วยอินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ตะกั่วกรด AGM/GEL ตัวควบคุมการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์ และระบบพลังงานแสงอาทิตย์ครบวงจร