| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | เอฟเอ็มเอ-2430เอ |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
| รุ่น | FMA-2430A |
| ความดันทางเข้า | AC 220V ± 10% 50Hz |
| พลังประเมิน | 24V |
| กระแสการชาร์จแบบคงที่ | 30A±5% |
| ความดันการชาร์จคงที่ | 29-29.6V |
| โลตติจ์ลอย | 27.5V |
| โหมดการชาร์จ | 3 ขั้นตอน |