| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FMA-1210as |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
| แบบอย่าง | เอฟเอ็มเอ-1210เอเอส |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 150V-250V |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 12V |
| ค่ากระแสไฟคงที่ | 10A ± 5% |
| แรงดันประจุคงที่ | 14.5-14.8V |
| แรงดันไฟฟ้าลอยตัว | 13.8V |
| โหมดการชาร์จ | สามขั้นตอน |