|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FMA-1250A |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่กรดหิน FMA ซีรี่ย์ถูกออกแบบอย่างมืออาชีพสําหรับแบตเตอรี่พลังงานที่ใช้ในรถไฟฟ้าและอุปกรณ์การติดตั้งง่าย, ประสิทธิภาพการแปลงสูง, ปัจจุบันผลิตคงที่, ความจุขนาดใหญ่, ความน่าเชื่อถือสูง, และอายุการใช้งานยาว
| รุ่น | FMA-1250A |
|---|---|
| อัตราความถี่ | 47-63HZ |
| ความดันทางเข้า | AC220V ± 10% 50Hz |
| ความดันเฉพาะ | 12V |
| กระแสการชาร์จแบบคงที่ | 50A±5% |
| ความดันการชาร์จคงที่ | 14.5-14.8V |
| โลตติจ์ลอย | 14.7V |
| โหมดการชาร์จ | 4 ขั้นตอน |
| ระยะอุณหภูมิ | -40 ~ + 105 °C |
| ประสิทธิภาพในการบรรทุกเต็ม | ≥87% |
| ค่าประสิทธิภาพ | ≥ 0.85 |
ความดันสูงอยู่ในชาร์จ ติดต่อผู้จําหน่ายหรือผู้ผลิตเพื่อซ่อมแซม อย่าเปิดหรือพยายามซ่อมแซมเว้นหากคุณเป็นพนักงานซ่อมแซมมืออาชีพที่ได้รับอนุญาต
มั่นใจว่าเครื่องชาร์จถูกวางไว้ในสภาพแวดล้อมที่อากาศดี อย่าใช้ในสภาพความชื้น อุณหภูมิสูง หรือสภาพแวดล้อมที่สามารถเผาไหม้ได้ / ระเบิดได้
ซันชองลิคเป็นผู้ผลิตที่ได้รับการกําหนดขึ้นที่มีประสบการณ์มากกว่า 20 ปีในผลิตภัณฑ์พลังงานแสงอาทิตย์ โฟตโวลต้าิก สายพันธุ์สินค้าของเราประกอบด้วย อินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ AGM / GEL,เครื่องควบคุมพลังแสงอาทิตย์ และระบบแสงอาทิตย์ที่สมบูรณ์แบบ
ผลิตภัณฑ์ของเราได้รับการยอมรับและความไว้วางใจจากลูกค้าทั่วโลกเราเชิญเชิญผู้มีส่วนร่วมและผู้มีศักยภาพร่วมมือกับเรา ในการสร้างพันธมิตรเพื่อความเจริญรุ่งเรืองร่วมกัน!