| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | DC-1220A |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
| รุ่น | DC-1220A |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 180V/240V |
| แรงดันแบตเตอรี่ (DC) | 12V |
| แรงดันไฟฟ้าชาร์จสูงสุด | 14.7V |
| กระแสชาร์จสูงสุด | 20A |
| วิธีการแสดงผล | ดิจิทัล |
| ความถี่อินพุต AC | 47-63Hz |
| โหมดการชาร์จ | สามเฟส |
| ประสิทธิภาพโหลดเต็ม | >90% |
| ขนาด | 52*31*39.5 |
| น้ำหนักรวม/กล่อง (KG) | 25.5KG |
| การรับรอง | ISO, CTA, CE |