|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FB-500C |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $16.75-30.19 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
• อินเวอร์เตอร์นี้แปลงแรงดันไฟฟ้า DC เป็นแรงดันไฟฟ้า AC ด้วยเอาต์พุตคลื่นไซน์แบบปรับปรุง
• มีเต้ารับที่ปรับเปลี่ยนได้สี่ช่อง: สองช่องแบบสากลและสองช่องแบบ AC
• มีพอร์ตชาร์จ USB สองพอร์ตในตัวสำหรับจ่ายไฟให้กับอุปกรณ์มือถือขณะเดินทาง
• อุปกรณ์รวมสองฟังก์ชันในหนึ่งเดียว — อินเวอร์เตอร์โซลาร์เซลล์บวกเครื่องชาร์จ 10A
• เหมาะสำหรับอุปกรณ์ดิจิทัล เครื่องใช้สำนักงาน เครื่องใช้ไฟฟ้าในครัวเรือนขนาดกะทัดรัด และเครื่องมือไฟฟ้าแบบพกพา
![]()
| รุ่น | FB-500C |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 220V |
| กำลังไฟสูงสุด | 500VA |
| ความถี่ | 50HZ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC220V~230V |
| กระแสไฟชาร์จ | 10A |
| รูปคลื่น | คลื่นไซน์แบบปรับปรุง |
| การกำหนดค่าซ็อกเก็ต | ซ็อกเก็ตสากลคู่ & ซ็อกเก็ต AC คู่ & เอาต์พุต USB คู่ |