|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FPC-1000A |
| MOQ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | US $31.05-155.25 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
พอร์ต USB 5V 1A– ทำให้การชาร์จอุปกรณ์ง่ายและสะดวก
รองรับโหลดเหนี่ยวนำ– รองรับเครื่องปรับอากาศและเครื่องใช้ไฟฟ้าที่คล้ายกัน
ดีไซน์เต้ารับสากล– ใช้งานได้กับปลั๊กจากทุกภูมิภาค
ความเสถียรของแรงดันไฟฟ้าความแม่นยำสูง– รักษาเอาต์พุตที่สม่ำเสมอและแม่นยำ
เอาต์พุตคลื่นไซน์บริสุทธิ์– THD ต่ำกว่า 3% สำหรับพลังงานที่สะอาด
การป้องกันที่ครอบคลุม– ป้องกันการโอเวอร์โหลด, แรงดันไฟฟ้าเกิน, แรงดันไฟฟ้าต่ำ, ความร้อนสูงเกินไป และไฟฟ้าลัดวงจร
| รุ่น | FPC-1000A |
|---|---|
| แรงดันขาออก | AC220V |
| กำลังขับ | 1000W |
| เอาต์พุต USB | 5V 1000mA |
| ความถี่ | 50Hz |
| กระแสไฟฟ้าขณะไม่มีโหลด | <0.9A |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | DC12V |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 10.5-15V |
| แรงดันไฟฟ้าแจ้งเตือน | 10.5V |
| การป้องกันแรงดันไฟฟ้าต่ำ | 10V |
| การป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน | 16V |
| ประสิทธิภาพสูงสุด | 94% |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 32.5*18*8.5cm |
| น้ำหนัก | 2.77Kg |