|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FU-1000C |
| MOQ: | 10 ชิ้น |
| ราคา: | US $83.8-288.61 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
มีพอร์ต USB 5V 1A สําหรับการชาร์จอุปกรณ์ง่าย
สมาร์ท, น้ําหนักเบา, และพกพา
อินเวอร์เตอร์และชาร์จทํางานเป็นอิสระโดยไม่ต้องขัดแย้งกัน
มาพร้อมกับชาร์จ 10A สําหรับการชาร์จแบตเตอรี่อย่างมีประสิทธิภาพ
วงจรเข้าและออกที่แยกกันอย่างสมบูรณ์
งานที่มีภาระความต้านทานสําหรับการใช้งานต่าง ๆ
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| รุ่น | FU-1000C |
| แบตเตอรี่ภายนอก | 12V 50AH ~ 150AH |
| โลเตชั่นเข้า AC | AC 110 ~ 230V |
| ความถี่การเข้า AC | 50Hz ± 10% |
| ความดันไฟเข้าแบบ DC | DC12V |
| การป้องกันความดันต่ํา | DC10V |
| การป้องกันความแรงดันเกิน | DC16V |
| ความดันออก AC | AC 230V |
| พลังการออก | 1000VA |
| ความถี่การออก | 50±0.5Hz |
| รูปแบบคลื่น | โคลนไซน์ที่ปรับปรุง |
| ประสิทธิภาพ | ≥ 85% |
| กระแสการชาร์จ | 10A |
| ประสิทธิภาพการชาร์จ | 90% |
| ลักษณะป้องกัน | ความขั้วทางกลับของอินเตอร์ พลังงานต่ํา, พลังงานเกิน, พลังงานต่ําเกิน, วงจรสั้น, การป้องกันอุณหภูมิเกิน |
| เวลาเปลี่ยน UPS | 10ms |
| ระดับเสียง | ≤ 45dB |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C±40°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 10% ± 90% |
| ขนาด | 335*440*350 มิลลิเมตร/ตัน |
| น้ําหนัก | 14kg/ctn |