|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | SAA-D5000AL |
| MOQ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | US $7.96-18.31 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
• การแปลงพลังงาน DC 12V เป็น AC 220V 5000VA
• เทคโนโลยีการเริ่มต้นพลังงานที่ฉลาด
• ป้องกันความดันต่ํา ด้วยสัญญาณเตือนเสียงและปิดอัตโนมัติ
• การป้องกันการอ้วนและการตัดสั้นด้วยการปิดอัตโนมัติ
• ป้องกันการอุ่นเกินของห้องด้วยกลไกความปลอดภัยปิดอุณหภูมิ
• เทคโนโลยีป้องกันการขัดขวางที่ทันสมัย ด้วยวงจรที่คุ้มกันได้อย่างเต็มที่
• วงจรเริ่มต้นอ่อนเพื่อให้ทํางานได้อย่างต่อเนื่อง
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
|
รุ่น |
SAA-D5000AL |
|---|---|
| ความดันออก | AC 220V |
| พลังการออก | 1700W |
| พลังงานสูงสุด | 4000W |
| ความถี่ | 50Hz หรือ 60Hz |
| การออก USB | DC 5V 1A |
| กระแสไฟฟ้าที่ไม่มีภาระ | <0.2A |
| โลเตจการทํางาน | DC 24V |
| ระยะความดัน | 21V-30V |
| โลตติจ์เตือน | 21V |
| การป้องกันความดันต่ํา | 20V |
| การป้องกันความแรงดันเกิน | 31V |
| ประสิทธิภาพ | > 85% |
| ขนาดสินค้า | 380*180*85 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | 2578 กรัม |