|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | SAA-D4000BL |
| MOQ: | 5 ชิ้น |
| ราคา: | US $7.96-18.31 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
เทคโนโลยีไร้เสียงระดับการบินและอวกาศ + พัดลมอัจฉริยะประหยัดพลังงาน
ระบบสตาร์ทอัจฉริยะ
การป้องกันแรงดันไฟฟ้าต่ำ — สัญญาณเตือนด้วยเสียง + ปิดอัตโนมัติ
จอแสดงผล LED สำหรับการตรวจสอบสถานะทันที
การป้องกันความร้อนพร้อมปิดเครื่องอัตโนมัติอย่างปลอดภัย
วงจรป้องกันเต็มรูปแบบพร้อมเทคโนโลยีป้องกันการรบกวน
การออกแบบ Soft-start ป้องกันความล้มเหลวในการสตาร์ทเย็นและความผันผวนของแรงดันไฟฟ้า
| รุ่น | SAA-D4000BL |
|---|---|
| แรงดันขาออก | AC 220V |
| กำลังขับ | 1400W |
| กำลังไฟสูงสุด | 3000W |
| ความถี่ | 50Hz หรือ 60Hz |
| เอาต์พุต USB | DC 5V 1A |
| กระแสไฟขณะไม่มีโหลด | <0.5A |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | DC 24V |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 21-30V |
| แรงดันไฟฟ้าเตือน | 21V |
| การป้องกันแรงดันไฟฟ้าต่ำ | 20V |
| การป้องกันแรงดันไฟฟ้าเกิน | 31V |
| ประสิทธิภาพ | >85% |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ | 310*130*70mm |
| น้ำหนัก | 1500g |