| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FMA-2430 |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
มีบริการ OEM และ ODM ตามคำขอ
โหมดการชาร์จสามขั้นตอนช่วยเพิ่มประสิทธิภาพแบตเตอรี่สูงสุด
รวมเทคโนโลยีการชาร์จ PWM ขั้นสูง
การออกแบบระดับมืออาชีพที่สร้างขึ้นเพื่อแบตเตอรี่พลังงานยานยนต์ไฟฟ้าโดยเฉพาะ
เทคโนโลยี Soft-switch ขั้นสูงช่วยให้มีขนาดกะทัดรัดและติดตั้งง่าย
ประสิทธิภาพการแปลงสูงพร้อมกระแสเอาต์พุตที่สม่ำเสมอ
คุณสมบัติการป้องกันที่ครอบคลุม: การป้องกันการลัดวงจร, แรงดันต่ำเกินไป และอุณหภูมิสูงเกินไป
ตัวนับดิจิทัลแบบหน่วงเวลาช่วยปกป้องแบตเตอรี่จากความเสียหายจากความร้อนสูงเกินไปและการสูญเสียอิเล็กโทรไลต์
| รุ่น | FMA-2420A |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | AC 220V ±10% 50Hz |
| กำลังไฟที่กำหนด | 24V |
| กระแสชาร์จคงที่ | 20A±5% |
| แรงดันชาร์จคงที่ | 29-29.6V |
| แรงดันลอย | 27.5V |
| โหมดการชาร์จ | สามขั้นตอน |