|
|
| ชื่อแบรนด์: | Sunchonglic |
| เลขรุ่น: | FMA-1220DS |
| MOQ: | 100 ชิ้น |
| ราคา: | US $3.18-22.42 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100,000 ชิ้น / เดือน |
• มีเทคโนโลยีเครื่องปรับอ่อนที่พัฒนามาก เพื่อการออกแบบที่คอมแพคต์และประสิทธิภาพในการแปลงสูง
• สร้างให้มีความน่าเชื่อถือสูง ด้วยกระแสไฟฟ้าออกที่คงที่และอายุการใช้งานยาว
• การ ป้องกัน อย่าง ครบวงจร: ป้องกัน การ ติด สั้น, ความ กระชับ กระแส ต่ํา, และ อุณหภูมิ ที่ เกิน
• เครื่องนับดิจิตอลระยะยาว ให้ความมั่นใจในการเปลี่ยนจากไฟฟ้าคงที่ไปใช้ไฟฟ้าลอย
• การชาร์จแบบสามขั้นตอน: กระแสไฟฟ้าคงที่, โลตติจ์คงที่ และชาร์จระบาย
• เหมาะสําหรับการใช้งานที่หลากหลาย เช่น ศูนย์ควบคุมการชาร์จ, การเริ่มต้นของรถยนต์, การชาร์จในบ้าน, พลังงานสํารองฉุกเฉิน และระบบแบตเตอรี่แสงอาทิตย์
| รุ่น | FMA-1220DS |
|---|---|
| ความดันทางเข้า | AC150V-250V |
| ความดันเฉพาะ | 12V |
| อัตราความถี่ | 47-63Hz |
| กระแสการชาร์จแบบคงที่ | 20A±5% |
| ความดันการชาร์จคงที่ | 14.5-14.8V |
| โลตติจ์ลอย | 13.8V |
| โหมดการชาร์จ | 3 ขั้นตอน |
| ประสิทธิภาพในการใช้ภาระเต็ม | ≥87% |